Dây nhảy quang Singlemode-FC-FC

Dây nhảy FC/UPC-FC/UPC – Single mode ( ĐƠN or ĐÔI)
– Chủng loại Single mode
– Dây đơn (simplex) hoặc đây đôi (duplex)
– Vỏ màu vàng, chất liệu LSZH chống cháy
– Chiều dài từ 0.5M đến 100M
– Chuẩn kết nối FC/UPC-FC/UPC
– Đường kính sợi 2.0mm hoặc 3.0mm
– Suy hao IL<=0.3dB, phản hồi RL>=60dB
– Nhiệt độ dải hoạt động rộng